Ngày 25/10/2023, tại Hội trường Tỉnh ủy, Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh Đắk Nông tổ chức Hội nghị tập huấn công tác bảo vệ nền tảng tư tưởng của Đảng năm 2023. Tham dự Hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Nhân, Phó Trưởng phòng Văn hóa - Tuyên truyền, Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, Tổ trưởng Tổ thư ký 35 Tỉnh ủy và 150 đồng chí là thành viên Ban Chỉ đạo, Tổ Thư ký, cộng tác viên Ban Chỉ đạo 35 Đảng ủy Khối; các đồng chí đại diện Tổ 35 cơ sở, quản trị các trang, nhóm facebook của các cơ quan, đơn vị, doanh nghiệp; đại diện Tổ 35 các tổ chức đoàn thể Khối và thành viên Câu lạc bộ lý luận trẻ Đoàn Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh. Đồng chí Nguyễn Văn Dự - Phó Bí thư Đảng ủy Khối, Trưởng Ban Chỉ đạo 35 Đảng ủy Khối dự và chỉ đạo Hội nghị.
Thông tin liên quan
Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh Đắk Nông tổ chức kết nối Hội nghị trực tuyến về quán triệt Quy định số 144-QĐ/TW về chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên trong giai đoạn mới và Chỉ thị số 35-CT/TW về đại hội đảng bộ các cấp tiến
Giải thưởng sáng tác, quảng bá tác phẩm văn học, nghệ thuật, báo chí về chủ đề “Học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, giai đoạn 2021 - 2025”
Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh tổ chức lớp bồi dưỡng lý luận chính trị dành cho đảng viên mới đợt 1/2024
Đảng ủy Khối các cơ quan và doanh nghiệp tỉnh Đắk Nông tổ chức kết nối Hội nghị Báo cáo viên trực tuyến tháng 5 năm 2024
Chiến thắng Điện Biên Phủ, ý nghĩa lịch sử và bài học kinh nghiệm trong xây dựng và bảo vệ Tổ quốc